3 นักศึกษา วิทยา มช. ได้รับทุน JASSO เข้าร่วม 2019 International Summer Program ที่ Osaka University
![](https://cmu.ac.th/content/Article/2019/3eb48c3b-91d5-4c5c-aa63-db572679f732/a04a531e-797e-45bf-8c45-2ec6f670aaa8.png)
นางสาวมาลี สินเช้า นางสาวสุภาพร ธรรมขัน และนางสาวพิมพ์ชนก ต๊ะแปงปัน (เรียงจากซ้ายไปขวา) นักศึกษาระดับปริญญาโท ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ได้รับทุน JASSO Scholarship เพื่อเข้าร่วม 2019 International Summer Program ที่ Osaka University ประเทศญี่ปุ่น ระหว่างวันที่ 17 กรกฎาคม - 26 สิงหาคม 2562
รายละเอียดโครงการ https://www.sci.osaka-u.ac.jp
Studying@Sci E x p a n d i n g Your Mind
วันที่ : 18 เม.ย. 2019