ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาเก่าระดับบัณฑิตศึกษาคณะวิทยาศาสตร์ ที่ได้รับคัดเลือกเป็นนักศึกษาเก่าต่างชาติดีเด่น ประจำปีการศึกษา 2564
![](https://cmu.ac.th/content/Article/2021/3eb48c3b-91d5-4c5c-aa63-db572679f732/d3bb398e-0e35-4431-82e3-6e29d08cf120.png)
ขอแสดงความยินดีกับ Dr.Bounmy Phonesavanh ปัจจุบันดำรงตำแหน่ง President and Party Secretary of Champasak University นักศึกษาเก่าระดับบัณฑิตศึกษา สาขาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม รหัส 35 ที่ได้รับคัดเลือกเป็นนักศึกษาเก่าต่างชาติดีเด่น ประจำปีการศึกษา 2564
วันที่ : 24 พ.ย. 2021